Bei
Vifurushi wazi. Makadirio ya kweli.
Kila mradi ni tofauti. Bei ni makadirio; omba makadirio kwa pendekezo kamili.
Vifurushi vya aina hii vinakamilishwa. Tueleze unachohitaji na tutakutumia makadirio maalum.
Omba makadirio →Vifurushi vya aina hii vinakamilishwa. Tueleze unachohitaji na tutakutumia makadirio maalum.
Omba makadirio →Vifurushi vya aina hii vinakamilishwa. Tueleze unachohitaji na tutakutumia makadirio maalum.
Omba makadirio →Vifurushi vya aina hii vinakamilishwa. Tueleze unachohitaji na tutakutumia makadirio maalum.
Omba makadirio →Maswali kuhusu bei
Kwa kawaida miradi hugawanywa: amana ya kuanza, malipo baada ya kuidhinisha muundo na salio wakati wa kuzindua. Tunapokea M-Pesa, uhamisho wa benki na kadi.
Tovuti ya kawaida huchukua wiki 3–6 na toleo la kwanza la programu wiki 6–12. Pendekezo lako litaeleza muda wa mradi wako.
Utafiti, ubunifu, utengenezaji, majaribio, kuweka mtandaoni, nyaraka na mafunzo. Gharama za nje kama majina ya tovuti na uhifadhi huonyeshwa kando.
Ndiyo. Mipango ya msaada wa kila mwezi inajumuisha uhifadhi, masasisho, usalama, marekebisho na maboresho madogo.