Ruka hadi maudhui

Nafasi za kazi

Jenga bidhaa ambazo watu hupenda kutumia.

Sisi ni timu ndogo inayojali ufundi, uwazi na watu wanaotumia tunachojenga. Nafasi zikifunguka, zitaorodheshwa hapa.

Kufanya kazi Ruwaza

  • Kazi halisi, watumiaji halisi

    Toa bidhaa ambazo biashara za kanda hii zinazitegemea kila siku.

  • Jifunze daima

    Muda na bajeti kwa kozi, mikutano na kushirikisha unachojifunza.

  • Uwazi na upole

    Maoni ya kweli, saa za busara na timu inayokuunga mkono.

Nafasi zilizo wazi

Hakuna nafasi zilizo wazi kwa sasa. Karibu ujitambulishe kupitia contact@ruwaza.co.ke.