Ruka hadi maudhui

Kuhusu sisi

Tunaona ruwaza. Kisha tunajenga suluhisho.

Ruwaza ni studio ya teknolojia iliyoko Nairobi. Tunabuni, kujenga na kusimamia bidhaa za kidijitali kwa biashara, kampuni changa na mashirika popote yalipo.

Hadithi yetu

Kwa nini "Ruwaza"?

Ruwaza ni neno la Kiswahili lenye maana ya mpangilio au kielelezo — pattern.

Kila biashara inaendeshwa kwa ruwaza — jinsi wateja wanavyokupata, jinsi oda zinavyosonga, jinsi pesa inavyoingia, jinsi timu yako inavyoshirikiana taarifa. Programu nzuri pia hujengwa juu ya ruwaza: njia zilizothibitishwa za kupanga msimbo na data ili mifumo ibaki imara inapokua.

Tulianzisha Ruwaza kwa sababu biashara nyingi ziliuziwa programu zisizozingatia jinsi wateja wao wanavyoishi, wanavyolipa na wanavyotumia simu zao. Kazi yetu ni kutambua ruwaza katika biashara yako na kuzigeuza kuwa bidhaa za kidijitali zinazokufaa.

Dhamira

Kusaidia biashara na mashirika kukua kwa kubuni, kujenga na kusimamia bidhaa za kidijitali zilizo imara, nzuri na zilizojengwa kwa ajili ya watumiaji wake.

Maono

Kuwa mshirika anayeaminika zaidi katika kugeuza mawazo kuwa bidhaa bora za kidijitali.

Tunachothamini

Maadili matano tunayoyafuata.

ThamaniKiswahiliKwa vitendo
UfundiUfundiMsimbo safi, ubunifu makini na umakini kwa kila kitu tunachotoa.
UwaziUwaziMuda wa kweli, bei wazi na mawasiliano ya lugha rahisi.
UshirikianoUshirikianoTunafanya kazi pamoja nawe, si kwa ajili yako tu, tangu mwanzo hadi baada ya kuzindua.
Ufahamu wa ndaniUfahamu wa ndaniTunajenga kwa ajili ya watumiaji wako: simu kwanza, tayari kwa malipo (ikiwemo M-Pesa), na hufanya kazi haraka kwenye mtandao wowote.
Kukua daimaKukua daimaTunaendelea kujifunza, kuboresha zana na michakato yetu, na kushirikisha tunachojua.

Jinsi tunavyofanya kazi

Hatua tano kutoka wazo hadi ukuaji.

  1. Step 1

    Gundua

    Discover

    Tunajifunza biashara yako, watumiaji na malengo.

  2. Step 2

    Buni

    Design

    Michoro, mifano na ubunifu wa kuona kwa idhini yako.

  3. Step 3

    Jenga

    Build

    Utengenezaji kwa awamu fupi, na kazi inayofanya kazi ya kukagua baada ya kila awamu.

  4. Step 4

    Zindua

    Launch

    Majaribio, kuweka mtandaoni, mafunzo na kuzindua.

  5. Step 5

    Kua

    Grow

    Msaada, matengenezo, takwimu na maboresho.

Tupate

Karibu useme habari.

Jumatatu–Ijumaa, 8:00–17:00 EAT